Dây curoa MITSUBOSHI T10-40-124
Hotline tư vấn
    (99 đánh giá)
  • 0
  • Giá: Liên hệ
  • Mã hàng: T10-40-124
    Hãng sản xuất: MITSUBOSHI
  • Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật của Dây curoa MITSUBOSHI T10-40-124
T10
1240mm
40mm
3.5mm
2.5mm
40°
10mm
Dây curoa răng
Hệ mét
4.5mm
44.56mm