Dây Curoa Gates 2590-14MGT
Hotline tư vấn
    Dây Curoa Gates 2590-14MGT
    (82 đánh giá)
  • 0
  • Giá: Liên hệ
  • Thương hiệu: Dây curoa Gates
    Tình trạng: Hàng có sẵn
  • Thông tin chi tiết
Dây curoa Gates 2590-14MGT là một loại dây curoa đồng bộ được làm bằng chất liệu cao su và có kích thước 2590mm chiều dài và 14mm chiều rộng. Dây curoa này được thiết kế để sử dụng trong các ứng dụng công nghiệp và động cơ, nhằm truyền động chính xác và hiệu quả.
Thông số kỹ thuật của dây curoa Gates 2590-14MGT:
  • Kích thước: 2590mm x 14mm
  • Số răng trên bề mặt: 185
  • Bề dày của dây curoa: 8mm